Tsallake zuwa content

Ayyukan Tallafin Zagi na Gida

Emerge yana da Jigogi na Ayyuka don Mutum da Iyalai waɗanda ke Fuskantar Cutar Gida. 

Ba tabbata ba daga ina zan fara ba? 

Danna maballin cikin menu na ayyuka. 

Har yanzu ba a tabbatar ba?

Don samun damar shiga gidan gaggawa ko taimakon motsin rai kai tsaye, kira mu Layin 24-hour na layi da yawa at 520-795-4266 or 1-888-428-0101

Taimakon Mutum

Ayyukanmu na yau da kullun suna ba da tallafi ɗaya-ɗaya da ilimi ga duk wanda ya fuskanci cin zarafin cikin gida. Waɗannan ayyuka sun haɗa da:

  • Abinci, sutura da sauran kayan masarufi
  • Tallafin motsin rai da taimakon tsare-tsaren aminci
  • Bayani da ilimi game da cin zarafin gida
  • Taimakawa tare da tsara matakai na gaba da zaɓin ganowa
  • Dama don halartar kungiyoyin tallafi da na ilimi
  • Miƙa wa wasu hukumomi da albarkatu

Da fatan a kira 520-881-7201 or 520-573-3637 tsara lokacin karbar abinci.

Kungiyoyin Tallafi

Groupsungiyoyinmu na tallafi suna ba da amintaccen wuri don waɗanda suka tsira daga cin zarafin cikin gida - gami da 'ya'yansu - don karɓar tallafi da ilimi wanda ke ɗauke da batutuwa daban-daban. Ana yin kungiyoyin Manya da Yara a lokaci guda. Dole ne mahalarta su kammala cin abinci kafin halartar taron ƙungiyar tallafi.

Da fatan a kira 520-881-7201 or 520-573-3637 tsara lokacin karbar abinci.

Albarkatun Shari'a

Muna ba da sabis na ba da shawarwari na doka don taimaka muku aiki tare da Tsarin Adalci na Laifi, gami da: 

  • Umarni na kariya da kuma umarnin kariya
    • Ta hanyar fasahar kere-kere, mun tanadar da ofisoshinmu na yada labarai da kyamarar yanar gizo don sauƙaƙe samun umarnin kariya daga Kotun Garin Tucson kuma ba buƙatar mutum ya bayyana a kotu da kansa ba. Umurnin kariya umarni ne na kotu don kare wanda abin ya shafa ko wanda aka yiwa rauni ta hana ko hana mai laifin saduwa da wani mutum ko yaransa.
  • Mika Lauya
  • Komawa zuwa asibitin shan magani
  • Ilimin haƙƙin waɗanda aka zalunta
  • Taimakawa tare da zama ɗan ƙasa, naturalan ƙasa, Takardun dokar cin zarafin mata da sauran lamuran ƙaura wanda tasirin zagi ya shafa
  • Shirye-shiryen kotu da rakiyar Kotun Koli don batutuwa kamar su saki, mahaifin juna, warwarewa, rabuwa ta shari'a, rikon yara, ziyarar yara, da tallafi ga yaro
  • Taimakon mutum daga ma'aikatan Emerge waɗanda ke kan layi a Kotun Kotu ta Tucson yayin lokutan kotu na yau da kullun

Idan kuna da tambayoyi, da fatan za a kira (520) 881-7201.

Ayyukan yara da iyali

Muna taimaka wa yara, matasa, da matasa sake sakewa & sake bayyana aminci tsakanin danginsu. 

  • A Emerge, muna yiwa yara fiye da 600 hidima a shekara kuma kusan rabin waɗanda ke zama a cikin matsuguninmu na gaggawa a kowane lokaci yara ne. A matsayina na irin wannan marassa ƙarfi, yana da mahimmanci yaran da suka ga cin zarafin cikin gida suna da damar samun sabis na tallafi don taimaka musu warke.

    Yara da hidimomin iyali sun haɗa da ƙungiyoyin tallafi da tsarin aminci tare da yara. Masu kula da shari'ar yara suna ba da rigakafi, tsoma baki, da tsarin sasanta rikice-rikice. Ana ba da ilimin cin zarafin cikin gida wanda ya dace da shekaru duka ɗaya-ɗaya kuma cikin saitunan rukuni. Akwai kungiyoyin tallafi a cikin Ingilishi da Spanish.

Idan kuna da tambayoyi, da fatan za a kira (520) 881-7201.